LPG GAS PRICES : (५ नोव्हेंबर २०२२) महाराष्ट्रात आजचे LPG गॅस चे दर !

LPG GAS PRICES : (५ नोव्हेंबर २०२२) महाराष्ट्रात आजचे LPG गॅस चे दर !

नमस्कार मित्रांनो ; महाराष्ट्रातील एलपीजीची किंमत मुख्यत्वे सरकारी तेल कंपन्यांद्वारे निर्धारित केली जाते आणि ती जागतिक क्रूड इंधन दरांच्या आधारे मासिक आधारावर बदलू शकते. कच्च्या तेलाच्या वाढीमुळे महाराष्ट्रात एलपीजीचे दर वाढतात आणि त्याउलट. एलपीजी हा सुरक्षित आणि रंगहीन वायू आहे आणि त्यामुळे त्याचा वापर घरगुती आणि औद्योगिक क्षेत्रात प्रचंड वाढला आहे. भारत सरकार सध्या महाराष्ट्रात घरगुती LPG गॅस सिलिंडर (14.2 kgs) समाजातील कमी उत्पन्न असलेल्या वर्गाला अनुदानित दराने पुरवत आहे. अनुदानाची रक्कम थेट ग्राहकाच्या बँक खात्यात हस्तांतरित केली जाईल. सध्या, भारतात स्वयंपाकाचा गॅस बहुतेक लोकांपर्यंत सहज उपलब्ध आहे. महाराष्ट्रात प्रेत्येक जिल्ह्यात गॅस चे दर वेगवेगळे आहेत.

जिल्ह्या नुसार गॅस चे दर

पाहण्यासाठी

👇👇👇

👉येथे क्लिक करा👈

भारत गॅसशी आधार क्रमांक लिंक करण्याची प्रक्रिया भारत सरकारने नुकतीच थेट हस्तांतरण योजना लागू केल्यामुळे, भारतातील गॅस ग्राहकांना त्यांच्या संबंधित बँक खात्यांमध्ये अनुदानाची रक्कम प्राप्त करण्यासाठी त्यांची बँक खाती एलपीजी गॅस कनेक्शनशी जोडणे आवश्यक आहे.

कनेक्शन जोडण्यासाठी

👇👇👇

👉येथे क्लीक करा 👈

https://iocl.com/

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *