बँक ऑफ महाराष्ट्रच्या आस्थापनेमध्ये विविध पदांसाठी एकूण 416 रिक्त जागा

बँक ऑफ महाराष्ट्र या अग्रगण्य वित्तीय संस्थेने नुकतीच एक जाहिरात प्रसिद्ध केली असून तिच्या पुणे शाखेत विविध पदांसाठी 416 नोकऱ्यांची उपलब्धता जाहीर केली आहे. बँकिंग क्षेत्रात नोकरी शोधणाऱ्या व्यक्तींसाठी ही एक उत्तम संधी आहे. जाहिरातीत नमूद केलेल्या विशिष्ट निकषांची पूर्तता करणाऱ्या पात्र उमेदवारांकडून बँक ऑनलाइन अर्ज मागवत आहे.

आवश्यक पात्रता आणि आवश्यकता पूर्ण करणारे इच्छुक उमेदवार नियुक्त ऑनलाइन पोर्टलद्वारे त्यांचे अर्ज सबमिट करू शकतात . हे लक्षात घेणे महत्त्वाचे आहे की अर्ज सबमिट करण्याची शेवटची तारीख 25 जुलै 2023 आहे. ही अंतिम मुदत इच्छुक व्यक्तींनी त्वरित कार्यवाही करणे आणि त्यांचे अर्ज निर्दिष्ट कालावधीत पूर्ण आणि सबमिट केले जातील याची खात्री करणे यावर जोर देते.

👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇

ऑनलाईन अर्ज करा

बँक ऑफ महाराष्ट्र उत्कृष्टतेची बांधिलकी आणि ग्राहकांना दर्जेदार सेवा देण्याच्या समर्पणासाठी ओळखली जाते. अशा प्रतिष्ठित संस्थेसाठी काम करणे हा बँकिंग उद्योगाबद्दल उत्कट इच्छा असलेल्यांसाठी एक फायद्याचा अनुभव असू शकतो. उपलब्ध विविध पदे विविध कौशल्ये आणि कौशल्य असलेल्या उमेदवारांसाठी अनेक संधी देतात.

जर तुम्ही पात्रता पूर्ण करत असाल आणि बँकिंग क्षेत्रात करिअर करण्यात तुम्हाला स्वारस्य असेल, तर बँक ऑफ महाराष्ट्रमध्ये पदासाठी अर्ज करण्याची ही एक आदर्श संधी आहे. तुमचा अर्ज सबमिट करण्यापूर्वी जाहिरातीचे काळजीपूर्वक पुनरावलोकन करा आणि सर्व आवश्यक कागदपत्रे गोळा करा. प्रतिष्ठित वित्तीय संस्थेचा भाग बनण्याची ही संधी गमावू नका. आजच अर्ज करा आणि बँकिंगमधील आशादायक करिअरच्या दिशेने पहिले पाऊल टाका.

विविध पदांच्या एकूण ४१६ जागा

अधिकारी (स्केल II आणि III), एजीएम, मुख्य व्यवस्थापक, अर्थशास्त्रज्ञ, मेल प्रशासक, प्रशासक (उत्पादन), मुख्य अधिकारी (डिजिटल) आणि मुख्य अधिकारी (जोखीम) पदाच्या जागा

शैक्षणिक पात्रता

पदांनुसार सविस्तर शैक्षणिक पात्रतेसाठी कृपया मूळ जाहिरात डाऊनलोड करून पाहावी

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *