The Institute of Banking Personnel Selection (IBPS)

The Institute of Banking Personnel Selection (IBPS)

ने विविध पदांवर ३०९४ रिक्त जागांसाठी पात्र उमेदवारांची भरती करण्यासाठी त्यांचे ऑनलाइन अर्ज पोर्टल उघडले आहे. तुम्ही पात्रता निकष पूर्ण केल्यास, तुम्ही प्रदान केलेल्या ऑनलाइन प्लॅटफॉर्मद्वारे तुमचा अर्ज सबमिट करून या पदांसाठी अर्ज करू शकता.

बँकिंग क्षेत्रात करिअर करू इच्छिणाऱ्या उमेदवारांना IBPS मार्फत उपलब्ध असलेल्या ३०९४ पदांसाठी अर्ज करण्याची उत्तम संधी आहे. अखंड आणि कार्यक्षम अर्जाचा अनुभव सुनिश्चित करून अर्ज प्रक्रिया पूर्णपणे ऑनलाइन आहे.

तुमची निवड होण्याची शक्यता वाढवण्यासाठी तुमचा अर्ज सबमिट करण्यापूर्वी प्रत्येक पोस्टसाठी विशिष्ट आवश्यकतांचे पुनरावलोकन करण्याचे सुनिश्चित करा.

विविध विभागांमध्ये एकूण 3094 नोकऱ्यांच्या संधींसह, इन्स्टिट्यूट ऑफ बँकिंग पर्सोनेल सिलेक्शन (IBPS) इच्छुक उमेदवारांसाठी विस्तृत संधी उपलब्ध करून देते. तुम्ही पात्र आणि स्वारस्य असल्यास, IBPS द्वारे प्रदान केलेल्या वापरकर्ता-अनुकूल ऑनलाइन अर्ज प्रणालीद्वारे तुमच्या पसंतीच्या पोस्टसाठी अर्ज करण्याच्या या संधीचा लाभ घ्या. अंतिम मुदत चुकवू नका, कारण उशीरा आलेल्या अर्जांचा विचार केला जाणार नाही.

परीक्षा शुल्क :- खुल्या प्रवर्गासाठी उमेदवारांसाठी ८५०/- रुपये आणि राखीव प्रवर्गासाठी उमेदवारांसाठी १७५/- रुपये आहे.

अर्ज करण्याची शेवटची तारीख :- दिनांक २१ ऑगस्ट २०२३ पर्यंत ऑनलाईन पद्धतीने अर्ज करता येतील.

ऑनलाईन अर्ज करा

👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *