Crop Insurance शेतकऱ्यांना 27 हजार हेक्टरी अनुदान.

या शेतकऱ्यांना 27 हजार हेक्टरी सरसकट पिक विमा मंजूर; लगेच यादीत आपले नाव चेक करा | Crop Insurance

crop insurance महाराष्ट्रातील वादळामुळे नुकसान झालेल्या शेतकऱ्यांना सरकारकडून भरपाई मिळत आहे. पीक विमा कंपनीने या शेतकर्‍यांसाठी 27,000 हेक्‍टरचा विमा मंजूर केला आहे, त्यामुळे त्यांना त्यांच्या पिकांची पुनर्बांधणी करण्यासाठी आवश्यक असलेले पैसे मिळू शकतात.

प्रिय शेतकरी मित्रांनो, या वर्षी महाराष्ट्रात भरपूर पाऊस झाला. यामुळे शेतकऱ्यांची अडचण झाली कारण त्यांना त्यांच्या पिकांचे नेहमीप्रमाणे पैसे मिळाले नाहीत. शेतकऱ्यांना नुकसान भरपाई देण्याचा निर्णय सरकारने घेतला असून, त्यासाठी कोण पात्र आहेत याची यादी राज्य सरकारने एकत्र केली आहे. सरकार टप्प्याटप्प्याने शेतकऱ्यांना पैसे देणार आहे.

पिक विमा यादीत आपले नाव येथे चेक करा.

👇👇👇👇

येथे क्लिक करा.

यावर्षी महाराष्ट्र सरकारने पूर्वीपेक्षा जास्त रक्कम शेतकऱ्यांना दिली आहे. राज्य सरकारने शेतकऱ्यांना मिळणाऱ्या दुप्पट दराने निधी दिला आहे. याने जिरायती शेतकरी, बागायतदार शेतकरी आणि फळबाग उत्पादकांना पैसे वितरित केले आहेत. kisan yojna

सरकारने जाहीर केले आहे की ते प्रत्येक शेतकऱ्यांना एकूण $2,000 देणार आहेत. त्यांच्या बँक खात्यात पैसे जमा झाले आहेत आणि सरकारने कोणाला फटका बसला आहे याची यादीही प्रसिद्ध केली आहे. cm yojna

पिक विमा यादीत आपले नाव येथे चेक करा.

👇👇👇👇

येथे क्लिक करा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *