Driving License आपल्या घरी बसल्या ड्रायव्हिंग लायसन्स.

आता काढा आपल्या घरबसल्या ड्रायव्हिंग लायसन्स.

Driving License Online: नमस्कार मित्रांनो, ड्रायव्हिंग लायसन्स ची तर सर्वांनाच गरज असते. परंतु आता तुम्ही ऑनलाईन ड्रायव्हिंग लायसन देखील काढू शकता. आता तुम्ही घरबसल्या देखील ऑनलाईन ड्रायव्हिंग लायसन्स काढू शकता. आता तुम्हाला नवीन ड्रायव्हिंग लायसन्स काढण्यासाठी आरटीओ ऑफिसला जाण्याची गरज नाही. Driving License Online आता तुम्ही घरी बसले देखील नवीन ड्रायव्हिंग लायसन लर्निंग लायसन्स साठी टेस्ट देऊ शकता.

घरबसल्या ऑनलाईन ड्रायव्हिंग लायसन्स काढण्यासाठी येथे क्लिक करा

RTO ऑफिसला जाऊन ड्रायव्हिंग लायसन बनवणे हे खूपच अवघड काम आहे. मात्र आता सरकारने ही प्रक्रिया एकदम सोपी केली आहे. ऑनलाइन पोर्टलच्या माध्यमातून तुम्ही सहज आता ड्रायव्हिंग लायसन ऑनलाईन पद्धतीने काढू शकता. नवीन लायसन्स साठी अर्ज देखील करू शकता.

👉ट्रॅक्टर खरेदीसाठी शेतकऱ्यांना 60-90% अनुदान येथे असा करा अर्ज

Driving License Online तुम्ही पत्ता बदलणे व इतर कागदपत्रांसाठी देखील ऑनलाइन पद्धतीने अर्ज करू शकता. फार्म हे सोप्या पद्धतीने भरण्यासाठी तुम्ही Aadhar EKYC वापर करू शकता. ड्रायव्हिंग लायसन्स साठी कशाप्रकारे अर्ज करू शकता. याच्याबद्दल सविस्तर माहिती आपण पाहणार आहोत.Driving License Online

घरबसल्या ऑनलाईन ड्रायव्हिंग लायसन्स काढण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

ड्रायव्हिंग लायसन्स कसा काढावा..? How To Apply For Driving Licenses

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *