JioBook (2023) Laptop With 4G

JioBook (2023) Laptop With 4G ,Jio ने 16499 रुपयांचा लॅपटॉप लॉन्च केला, 11 इंच डिस्प्ले आणि अनेक मस्त फीचर्स मिळतील

Jio ने 16499 रुपयांचा लॅपटॉप लॉन्च केला, 11 इंचाचा डिस्प्ले आणि अनेक छान फीचर्स मिळतील Jio ने भारतीय बाजारात JioBook (2023) नावाचा नवीन लॅपटॉप लॉन्च केला आहे. हा एक बजेट लॅपटॉप आहे आणि अनेक शक्तिशाली वैशिष्ट्यांसह येतो.तसेच यामध्ये 100GB क्लाउड स्टोरेज उपलब्ध असेल.

JioBook हा एक परवडणारा लॅपटॉप आहे आणि त्याची किंमत 16499 रुपये आहे. त्याची पहिली विक्री 5 ऑगस्टपासून सुरू होणार आहे. हे रिलायन्स जिओ डिजिटलच्या स्टोअरमध्ये ऑनलाइन आणि ऑफलाइन उपलब्ध आहे.कडून खरेदी करता येईल Amazon.in वरही ते उपलब्ध असेल. मात्र, कोणत्याही ऑफरची माहिती अद्याप समोर आलेली नाही.

JioOS सह लॉन्च झाले

Jios चा वापर JioBook मध्ये ऑपरेटिंग सिस्टम म्हणून केला गेला आहे, जो Jio ने स्वतः तयार केला आहे. JioOS मध्ये चॅटबॉट देखील उपलब्ध असेल. विद्यार्थी जिओ टीव्ही अॅप विद्यार्थी जिओ टीव्ही अॅपद्वारे शैक्षणिक सामग्री अॅक्सेस करू शकतील.

Jios चा वापर JioBook मध्ये ऑपरेटिंग सिस्टम म्हणून केला लॅपटॉपमध्ये 4G-LTE आणि ड्युअल-बँड वायफायचा वापर करण्यात आला आहे. आत 75 पेक्षा जास्त कीबोर्ड शॉर्टकट समाविष्ट करण्यात आले आहेत, जे वापरकर्त्यांची उत्पादकता वाढवण्यासाठी काम करतील.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *