SBI hom lon मिळवा 10 लाख रुपयापर्यंत कर्ज, इथे करा ऑनलाइन अर्ज

SBI hom lon मिळवा 10 लाख रुपयापर्यंत कर्ज, इथे करा ऑनलाइन अर्ज

होम लोनच्या जगात नेव्हिगेट करणे जबरदस्त असू शकते, विशेषत: उपलब्ध विविध पर्यायांसह. स्टेट बँक ऑफ इंडिया (SBI) विविध आर्थिक परिस्थितींसाठी गृहकर्ज दरांची श्रेणी ऑफर करते. हे दर तुमच्या घराच्या बांधकाम प्रकल्पाच्या परवडण्यामध्ये आणि व्यवहार्यतेमध्ये लक्षणीय फरक करू शकतात.

इथे पहा:बँक ऑफ महाराष्ट्र देत आहे वैयक्तिक 20 लाखांचे कर्ज ,नियम व अटी पहा

एसबीआय होम लोनसाठी अर्ज करण्यासाठी इथे क्लिक करा

रतो, ज्या फर्मचा संदर्भ दिला जात आहे ती कॉर्पोरेट स्वरूपाची आहे.

गृहकर्जासाठी निव्वळ निव्वळ मासिक उत्पन्न रु. 25 हजार असणे आवश्यक आहे. याव्यतिरिक्त, हे आवश्यक आहे की अधिग्रहित गृह कर्जाशी संबंधित मासिक कर्जमाफी अर्जदाराच्या SBI कर्जांमधून मिळणाऱ्या मासिक उत्पन्नाच्या 50 टक्क्यांपेक्षा जास्त नाही.

शिवाय, हे अनिवार्य आहे की प्रश्नातील घटकाने मागील तीन वर्षांच्या किमान कालावधीसाठी त्याचे अस्तित्व कायम ठेवले आहे.

आर्थिक पात्रता: पात्र होण्यासाठी, अर्जदाराने मागील सलग दोन वर्षांमध्ये निव्वळ नफा नोंदवला असावा. याव्यतिरिक्त, कोणत्याही विद्यमान क्रेडिट सुविधा चांगल्या स्थितीत असणे आवश्यक आहे, विशेषतः SBI कर्जे जी चांगली कामगिरी करत आहेत. अर्जदाराच्या क्रेडिट इतिहासाबाबतचा अभिप्राय त्यांच्या सध्याच्या बँकर्सकडून देखील प्राप्त केला जाईल.

SBI गृह कर्ज : SBI होम लोनसाठी, जेव्हा प्रस्तावित घराची मालमत्ता वैयक्तिक आणि होल्डिंग कंपनीच्या सह-मालकीची असते, तेव्हा होल्डिंग कंपनीचा एकतर आमच्याशी विद्यमान क्रेडिट संबंध असणे आवश्यक आहे किंवा ती थकित कर्जांपासून मुक्त आहे. तुम्हाला आणखी मदत हवी असल्यास मोकळ्या मनाने विचारा!

इथे पहा:शेतकऱ्याच्या बँक खात्यात हेक्टरी 25 हजार रुपये जमा येन्यास सुरुवात; पात्र शेतकऱ्याची यादी मोबाईलवर पहा

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *